CLB TÌNH NGUYỆN TRƯỜNG ĐẶNG THÚC HỨA

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
CLB TÌNH NGUYỆN TRƯỜNG ĐẶNG THÚC HỨA

TÌNH NGUYỆN VÌ MÁI TRƯỜNG THÂN YÊU

Latest topics

» Hoạt động sắp tới của HỘI
Mọi người vào đây cho ý kiến về kế hoạch 30/4 nhé New10Sat May 19, 2012 11:58 am by ngheoaithuong

» 2 chữ " tình nguỵện"?
Mọi người vào đây cho ý kiến về kế hoạch 30/4 nhé New10Wed May 16, 2012 10:16 am by bad_girl

» ý kiến
Mọi người vào đây cho ý kiến về kế hoạch 30/4 nhé New10Thu Apr 26, 2012 2:49 pm by bad_girl

» ĐÂY LÀ KẾ HOẠCH CHO 30/4 NÀY NHÉ.
Mọi người vào đây cho ý kiến về kế hoạch 30/4 nhé New10Wed Apr 25, 2012 9:40 am by the win

» Lý do dân it không có người yêu
Mọi người vào đây cho ý kiến về kế hoạch 30/4 nhé New10Tue Apr 24, 2012 9:48 pm by ga_ru_dth

» đây nưa đây nữa
Mọi người vào đây cho ý kiến về kế hoạch 30/4 nhé New10Mon Apr 23, 2012 2:12 am by Admin

» cái này gần đúng với chuyên ngành của ad đây
Mọi người vào đây cho ý kiến về kế hoạch 30/4 nhé New10Mon Apr 23, 2012 2:09 am by Admin

» Chào các bạn
Mọi người vào đây cho ý kiến về kế hoạch 30/4 nhé New10Mon Apr 23, 2012 2:05 am by Admin

» Tình nguyện là gì nhỉ
Mọi người vào đây cho ý kiến về kế hoạch 30/4 nhé New10Mon Apr 23, 2012 1:57 am by Admin

» “Tác dụng phụ” của tình yêu
Mọi người vào đây cho ý kiến về kế hoạch 30/4 nhé New10Wed Apr 18, 2012 8:26 am by the win

» Hỗ trợ
Mọi người vào đây cho ý kiến về kế hoạch 30/4 nhé New10Sat Apr 14, 2012 1:25 am by Admin

» Thông báo thêm topic mới
Mọi người vào đây cho ý kiến về kế hoạch 30/4 nhé New10Sat Apr 14, 2012 1:12 am by Admin

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN

(Phan Văn Anh)

(Võ Văn Đoàn)
Mọi người vào đây cho ý kiến về kế hoạch 30/4 nhé

Sat Mar 31, 2012 12:20 am by Admin

Theo mình dự định sẽ có 2 hoạt động chính đó là
+ buổi ra quân "hành động vì mái trường xanh sạch đẹp"
+ Hội thao toàn trường "cùng trải nghiệm"

cụ thể
+ Buổi ra quân.
thời gian dự kiến: sáng chủ nhật, 29/4.
địa điểm: tại trường
Công việc: có thể là lao động vệ sinh dọn dẹp môi trường, quét vôi …

[ Full reading ]
Ban liên lạc thành lập câu lạc bộ tại trường chú ý đọc cái này nhé.

Wed Apr 04, 2012 7:45 pm by Admin

Sau một thời gian liên lạc đã có một số thành viên đăng ký tham gia rồi. Vì vậy các em cố gắng tập trung một buổi họp trong tuần này nhé.

Các em chọn sau khi tan trường của buổi chiều nào mà hầu hết các lớp đều học để họp nhé. Nhớ nhắn tin thông báo cho các bạn trước đó ít nhất là 1 ngày. Địa điểm …

[ Full reading ]
KẾ HOẠCH HỌP TOÀN HỘI NGÀY 28/4

Fri Apr 06, 2012 4:53 am by Admin

30/4 này thành viên các đội sẽ về trường vì thế chúng ta sẽ tổ chức họp toàn CLB. nội dung cụ thể như sau:

Chiều thức 7 ngày 28/4 sẽ họp toàn câu lạc bộ tại trường, sau khi tan trường.

mục đích chính của buổi họp.

Chính thức thông qua quyến định thành lập hội và thành lập câu lạc bộ tình nguyện …

[ Full reading ]
Các mem chú ý vào chọn nhóm hđ của mình nhé.

Wed Mar 28, 2012 9:04 am by Admin

Các bạn sau khi đăng ký vào diễn đàn, hãy click vào "ban quản trị" trên thanh menu. sau đó nhấn vào mũi tên chọn đội mình hoạt động, => xem thông tin => tham gia nhóm. hoặc pm mình để mình xếp vào cũng được. Phân nhóm như vậy để dễ kiểm soát và quản lý thành viên nhé. ad.
Thân!

Hoạt động của hội đã làm

Mon Mar 26, 2012 9:06 am by conbelauca

Hon nay 26/3 daj djen clb o vjh da ve tham du mjt tjh cug doan truog THPT DTH.xay dug mt clb vug mah taj truog hok

Tư vấn mùa thi

Mọi người vào đây cho ý kiến về kế hoạch 30/4 nhé

Admin
    Admin
    Admin

Điểm : 107
    Hâm mộ : 0
    Ngày đăng ký : 24/03/2012

Mọi người vào đây cho ý kiến về kế hoạch 30/4 nhé Empty Mọi người vào đây cho ý kiến về kế hoạch 30/4 nhé

Bài gửi by Admin Sat Mar 31, 2012 12:20 am

Theo mình dự định sẽ có 2 hoạt động chính đó là
    + buổi ra quân "hành động vì mái trường xanh sạch đẹp"
    + Hội thao toàn trường "cùng trải nghiệm"

cụ thể
    + Buổi ra quân.
    thời gian dự kiến: sáng chủ nhật, 29/4.
    địa điểm: tại trường
    Công việc: có thể là lao động vệ sinh dọn dẹp môi trường, quét vôi gốc cây, tường rào... hoặc bất cứ công việc nào đoàn trường giao.
    Lực lượng tham gia: tất cả thành viên các đội Vinh, Huế, Hà Nội hôm đó có thể và và CLB tình nguyện các em học sinh tại trường.
    Sau buổi ra quân nếu có thời gian sẽ tập trung đội lại chơi một vài trò chơi tập thể hoặc học nhảy flash mob.

+ Hội thao.

Thời gian: sáng 30/4.
    Địa điểm: sân trường.
    Nội dung: đó là cuộc thi giữa các đội (các tập thể lớp, chi đoàn) các nội dung thi là các trò chơi teamwork thể hiện sự đoàn kết, nhiệt tình và trải nghiệm.
    Thành phần tham gia: Sẽ tổ chức thi giữa các chi đoàn hoặc liên chi đoàn, clb tn của trường có thể tham gia, các đội sv sẽ chỉ làm nhiệm vụ quản trò.
    Nội dung này cần bàn bạc kỹ với đoàn trường vì cần một ít kinh phí mới tổ chức được. Và cần một buổi giới thiệu về sự kiện cho các lớp.

Trên đây chỉ là dự định của mình, nếu bạn nào thấy có điểm bất cập khó khả thi hoặc không thích hợp thì góp ý xây dựng nhé. nếu đồng tình với cách làm của mình thì cùng chung tay xây dựng chương trình nhé, nếu đồng ý hôm sau mình sẽ thảo bản nội dung, kế hoạch cụ thể và phân nhiệm vụ cho các đội.
    Admin
    Admin
    Admin

Điểm : 107
    Hâm mộ : 0
    Ngày đăng ký : 24/03/2012

Mọi người vào đây cho ý kiến về kế hoạch 30/4 nhé Empty Re: Mọi người vào đây cho ý kiến về kế hoạch 30/4 nhé

Bài gửi by Admin Sun Apr 08, 2012 1:23 am

Theo thông tin từ đội trưởng Vinh, nhà trường không muốn chúng ta làm ảnh hưởng đến "thi thử ĐH CĐ" vì thế kế hoạch ngày 30/4 có thể bị chỉnh sửa một ít. Có thể sẽ không tổ chức hội thao giữa các lớp nữa. Thay vào đó chúng ta sẽ tổ chức Hội thoa và chơi 1 loạt các trò chơi "TEAM WORK" cho các thành viên của CLB và các bạn học sinh trong trường nếu thực sự muốn tham gia, đây sẽ là cơ hội cho các bạn rèn luyện kỹ năng làm việc nhóm, năng động hơn, hòa nhập hơn. Coi như đây sẽ là khóa học kỹ năng mềm cho các em. mình dự định sẽ lên kế hoạch cho suốt cả ngày hôm đó. Buổi sáng sẽ là hội thao, temwork và chơi trò chơi, buổi chiều chúng ta sẽ tổ chức dạy các bài nhảy flash mob. Cơ hội đầu tiên cho các bạn trải nghiệm hãy đến với chúng tôi, CLB tình nguyện trường Đặ Thúc Hứa. Tình nguyện vì mái trường thân yêu.

Hôm nay: Wed May 08, 2024 9:42 am